GM Land
  • Trang chủ
  • Giới thiệu
  • Dự án
  • Tin tức
    • Tin nội bộ
    • Thị trường
    • Tin dự án
  • Tuyển dụng
    • Chính sách nhân sự
    • Cơ hội nghề nghiệp
    • Sales Coaching
    • Talent Internship Program
  • Thư viện
  • Liên hệ
  • Trang chủ
  • Giới thiệu
  • Dự án
  • Tin tức
    • Tin nội bộ
    • Thị trường
    • Tin dự án
  • Tuyển dụng
    • Chính sách nhân sự
    • Cơ hội nghề nghiệp
    • Sales Coaching
    • Talent Internship Program
  • Thư viện
  • Liên hệ

Trang chủ » [TALENT INTERNSHIP 03] HÉ LỘ NHỮNG GƯƠNG MẶT ĐẦU TIÊN TRONG ĐỘI HÌNH KHỦNG TIP03 » Lê-Khánh-Trình—UEH

Lê-Khánh-Trình—UEH

Thanh Lâm
14/06/2021

Lê Khánh Trình UEH

Chia sẻ:

Bài viết mới

  • Toàn cảnh khu vực vòng xoay Đài tưởng niệm liệt sĩ thành phố Vũng Tàu. Ảnh: Bà Rịa - Vũng TàuBảng giá đất mới của Bà Rịa – Vũng Tàu tăng 20-30%
  • quochoi1 17055414699112085116545Quốc hội chính thức thông qua Luật Đất đai sửa đổi
  • phu mydocx 1694583418839Hàng chục ngàn chuyên gia cần nhà ở, thị trường Phú Mỹ thiếu nguồn cung
  • cai mep thi vai phu my 13092023161754 114Phú Mỹ lên thành phố, thời cơ cho thị trường bất động sản
  • phu mydocx 1694583418839Hạ tầng Đông Nam Bộ hoàn chỉnh – bệ phóng để BĐS Phú Mỹ “cất cánh”
  • Tumys 23 1024x576 1Pháp lý minh bạch, Tumys Phú Mỹ được săn đón trên thị trường
  • TH PV 01 Tongthe scaled 1Hàng chục ngàn chuyên gia cần nhà ở, thị trường Phú Mỹ thiếu nguồn cung

Tin tức khác

GM Land trở thành đơn vị phân phối chiến lược Stella Mega City
08
06/2020

GM Land trở thành đơn vị phân phối chiến lược Stella Mega City

Cần Thơ – GM Land trở thành đơn vị phân phối chiến lược phân khu đẹp nhất đô thị Stella Mega City, sau khi ký hợp tác cùng nhà phát triển KITA Group.   Sau khi Covid-19 được kiểm soát tốt tại Việt Nam, nền kinh tế nói chung và thị trường bất động sản

Năm 2021: Cao tốc Trung Lương – Mỹ Thuận thông xe
22
04/2020

Năm 2021: Cao tốc Trung Lương – Mỹ Thuận thông xe

Ngày 8-3, Thủ tướng Nguyễn Xuân Phúc cùng lãnh đạo các bộ, ngành trung ương đã kiểm tra tiến độ thi công cao tốc Trung Lương – Mỹ Thuận tại huyện Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang. Dự án này nằm trong quy hoạch đường cao tốc TP HCM – Trung Lương – Mỹ Thuận –

GM Land tổ chức Hiến máu tình nguyện lần I/2020
24
04/2020

GM Land tổ chức Hiến máu tình nguyện lần I/2020

HIẾN MÁU TÌNH NGUYỆN là một trong những truyền thống tốt đẹp của người Việt Nam từ bao đời nay. Tuy nhiên, hiện tại ở các bệnh viện TP. HCM và cả nước nói chung vẫn còn nhiều trường hợp bệnh nhân phải chờ máu hoặc không đủ máu và sản phẩm từ máu để

Iris Land và GM Land hợp tác phát triển dự án Iris Residence
11
11/2021

Iris Land và GM Land hợp tác phát triển dự án Iris Residence

Đón xu hướng đầu tư bất động sản vùng ven hậu Covid-19, đơn vị phát triển dự án Iris Land và nhà phân phối GM Land vừa ký kết hợp tác và đưa ra thị trường khu dân cư kiểu mẫu Iris Residence. Dự án tọa lạc trên mặt tiền Quốc lộ 50, huyện Cần

Nếu được chọn 1 lĩnh vực để theo đuổi, bạn sẽ chọn Bất động sản chứ?
03
03/2020

Nếu được chọn 1 lĩnh vực để theo đuổi, bạn sẽ chọn Bất động sản chứ?

“Ai ơi chẳng chóng thì chầy Có công mài sắt, có ngày nên kim Ai ơi bất động sản đi Xe hơi căn hộ đứng tên khó gì” Giả sử nếu được chọn 1 lĩnh vực để theo đuổi trong khi bản thân đã hội tụ các yếu tố phù hợp (hoặc chỉ đơn giản

Phát động thi đua thông tuyến cao tốc Trung Lương – Mỹ Thuận vào cuối năm 2020
22
04/2020

Phát động thi đua thông tuyến cao tốc Trung Lương – Mỹ Thuận vào cuối năm 2020

Ngày 1-2-2020, tại gói thầu xây lắp 13 (xã Phú Nhuận, huyện Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang), Công ty Cổ phần BOT Trung Lương -Mỹ Thuận tổ chức Lễ phát động thi đua thi công thông tuyến dự án cao tốc Trung Lương – Mỹ Thuận vào tháng 12-2020. Theo đó, hạng mục cầu hoàn

Thông tin liên hệ

CTY Cổ phần Bất động sản GM Land

  • Địa Chỉ: 290 An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, TP Hồ Chí Minh.
  • Điện Thoại: 028 225 33 222
  • Email: info@gmland.com.vn
  • Website : www.gmland.com.vn

    GM Holdings on AppStore GM Holdings on Google Play

    © 2025 GM Land. All Rights Reserved.

    zalo offical account facebook youtube